Quản trị 2 K4 Trường Đại Học Công Nghiệp Hà Nội
Vui lòng đăng nhập hoặc đăng kí tài khoản để vào forum !
Vui lòng đăng nhập hoặc đăng kí tài khoản để vào forum !
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Chào mừng đến với diễn đàn của lớp Quản Trị 2 K4 -HAUI

Trang ChínhTrang Chính  THÀNH THẬT XIN LỖI Empty  GalleryGallery  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  Trở về trang chủTrở về trang chủ  

THÀNH THẬT XIN LỖI

Go down 
5 posters
Tác giảThông điệp
messi

messi

Ước mơ : 3
Điểm : 26425

THÀNH THẬT XIN LỖI Empty
Bài gửiTiêu đề: THÀNH THẬT XIN LỖI   THÀNH THẬT XIN LỖI EmptyThu May 13, 2010 6:47 pm

Xin lỗi các bạn vi trận đấu tồi tệ ngày hôm nay,trong trận này tôi đã chơi như vừa đá vừa đi ngủ nên đã làm các bạn khác trong đội phải gánh cả trách nhiệm cua tôi,tôi tự thấy bản thân mình ko đủ tư cách làm đội trưởng của đội bóng lớp minh nên hôm nay tôi xin rút ra khỏi đội bóng lớp mình và gửi tới các bạn lời xin lỗi chân thành nhấttôi nghĩ với lối đá của tôi sẽ chỉ làm cho lớp mình yếu đi thôi,vì vậy khi ra khỏi đội tôi mong lơp mình sẽ cố gắng tiến bộ hơn,chúc lớp mình thành công,xin lỗi
auto1010

auto1010

Ước mơ : 0
tình yêu : Virgo
Điểm : 25786

THÀNH THẬT XIN LỖI Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: THÀNH THẬT XIN LỖI   THÀNH THẬT XIN LỖI EmptyThu May 13, 2010 7:41 pm

messi đã viết:
Xin lỗi các bạn vi trận đấu tồi tệ ngày hôm nay,trong trận này tôi đã chơi như vừa đá vừa đi ngủ nên đã làm các bạn khác trong đội phải gánh cả trách nhiệm cua tôi,tôi tự thấy bản thân mình ko đủ tư cách làm đội trưởng của đội bóng lớp minh nên hôm nay tôi xin rút ra khỏi đội bóng lớp mình và gửi tới các bạn lời xin lỗi chân thành nhấttôi nghĩ với lối đá của tôi sẽ chỉ làm cho lớp mình yếu đi thôi,vì vậy khi ra khỏi đội tôi mong lơp mình sẽ cố gắng tiến bộ hơn,chúc lớp mình thành công,xin lỗi

Surprised Surprised anh cũng ko phải thành viên lớp cũng chẳng phải là tv đội bóng và cũng chưa biết trận đấu hôm qua thế nào
nhưng có lẽ đừng nên làm thế duy à , đá bóng đâu phải cứ phải thắng thua là quan trong
như lóp anh này thua 9 trận liên tiếp có sao đâu
quan trọng là tinh thần lopws, anh em trong lớp chơi với nhau thấy vui vẻ, có hoạt động tập thể và điều quan trọng nhất là t.y mình dành cho bđá.

thua 1 trận 2 trận 3 4 trận ko quan trọng quan trọng là ta vẫn đứng dậy và bước tiếp

em phải cảm thấy hạnh phúc vì còn được đá cùng lớp, như tụi anh đây này, lopws săps bị chia đôi rồi nhưng anh em vẫn cố duy trì đội.
đừng có nản vì 1 lần vấp gã, đứng lên cố gắng lên thằng da đen gần = anh Laughing
http://diendan.oto-hui.com/index.php
susu

susu

Ước mơ : 2
tình yêu : Libra
Điểm : 26456

THÀNH THẬT XIN LỖI Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: THÀNH THẬT XIN LỖI   THÀNH THẬT XIN LỖI EmptyThu May 13, 2010 9:43 pm

Tại sao ông lại nghĩ như thế hả Duy? chỉ là một trận thua thôi mà. Ông nghĩ ông ra khỏi đội bóng lớp minh thì đội sẽ khá hơn hả? Sai lầm. Mói thất bại mà đã chán nản thế này à. Buồn thật đấy! Ông có nghĩ tới hành động của mình là thiếu suy nghĩ không? Nghĩ lại đi khi mọi thứ còn chưa quá muộn.
Ông làm thế này, ông có nghĩ tới các thành viên khác không hả Duy? Nếu ai cũng như thế này thì tôi nghĩ chắc chẳng còn ai ở lại với đội đâu.
Ông đã nghe câu " Một người vì mọi người , mọi người vì một người " rồi đúng không? Nó đúng đấy, nhất là trong hoàn cảnh này
Nothing is impossible!!!
Thiếu Gia No1

Thiếu Gia No1

Ước mơ : -1
tình yêu : Virgo
Điểm : 26440

THÀNH THẬT XIN LỖI Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: THÀNH THẬT XIN LỖI   THÀNH THẬT XIN LỖI EmptyFri May 14, 2010 8:19 pm

Thằng này mày nói thế tao thấy cũng hợp lý thôi.Thân làm đội trưởng nếu thắng thì được khen hay nhiều người tán tụng...nhưng nếu mà thua thì mày sẽ là người đầu tiên bị mọi người nói cũng như bị áp lực từ nhiều phía nhất.Tao cũng chẳng có ý kiến gì về việc mày xin ra khỏi đội bóng vì đó là quyết đinh của riêng mày thôi,Thực sự thì tao cũng thấy thất vọng về phong độ của đội bóng và nhất là phong độ của chính bản thân tao.đá vẫn chưa nhiệt tình và non kinh nghiệm.Nhưng thôi,từ từ tính chuyện đó sau nhé.ra hay ko để bình tĩnh suy xét lại thằng em ạ.Tao chẳng nói nữa, chỉ là thấy cái toppíc này hơi kì cục.Tao mà là admin thì tao đã đóng cửa nó rồi để ko ai phải vào nhìn thấy nó và ý kiến ý cò nữa.Chào nhé.
den_91
Thành Viên Tích Cực
Thành Viên Tích Cực
den_91

Ước mơ : 4
Điểm : 26606

THÀNH THẬT XIN LỖI Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: THÀNH THẬT XIN LỖI   THÀNH THẬT XIN LỖI EmptyTue Aug 24, 2010 7:55 pm

Đừng lo Duy ơi, cứ nghĩ là "QT2 là nhà, nhiều lúc gà nhưng máu chiến!".
Mad
http://vn.myblog.yahoo.com/den_91
Sponsored content

THÀNH THẬT XIN LỖI Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: THÀNH THẬT XIN LỖI   THÀNH THẬT XIN LỖI Empty

THÀNH THẬT XIN LỖI
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» trân trọng thông báo tới các thành viên qt2-k4 thân yêu
» cách đăng ký thành viên và chatbox ngoài trang chủ