Quản trị 2 K4 Trường Đại Học Công Nghiệp Hà Nội
Vui lòng đăng nhập hoặc đăng kí tài khoản để vào forum !
Vui lòng đăng nhập hoặc đăng kí tài khoản để vào forum !
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Chào mừng đến với diễn đàn của lớp Quản Trị 2 K4 -HAUI

Trang ChínhTrang Chính  hiện nguyên hình.hehe - Page 2 Empty  GalleryGallery  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  Trở về trang chủTrở về trang chủ  

hiện nguyên hình.hehe

Go down 
messi
Mr.Hiep
naomi
danchoi_hp
8 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2
Tác giảThông điệp
danchoi_hp

danchoi_hp

Ước mơ : 0
tình yêu : Pisces
Điểm : 25953

hiện nguyên hình.hehe - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: hiện nguyên hình.hehe   hiện nguyên hình.hehe - Page 2 EmptyMon Apr 12, 2010 8:24 am

First topic message reminder :

mời các bạn ghé thăm địa chỉ danchoi_hp để biết chính xác mình là ai.nếu muốn biết mặt thì chỉ giúp chỗ làm avatar cái,mình tìm mãi ko ra.hix.ah mình là bạn của 1 girl khá xinh trong lớp.hi

Tác giảThông điệp
danchoi_hp

Bài gửiTiêu đề: Re: hiện nguyên hình.hehe   hiện nguyên hình.hehe - Page 2 EmptyMon Apr 26, 2010 9:21 pm

tu tin la tot nhung tu tin thai qua thi nta bao do nguoi day,truoc khi tu tin thi hay nhin lai ban than di da,voi cao qua la nga dau lam day!
naomi

Bài gửiTiêu đề: Re: hiện nguyên hình.hehe   hiện nguyên hình.hehe - Page 2 EmptyWed Apr 28, 2010 8:36 pm

t nghj c moi la ng tu tin wa đấy.ng yeu c cong nhan xinh,cao dáo,nge noi la tot tinh.chj toi la nhieu mun thoi dung k?bao sao ma c tu hao ve ng yeu the?dung doan xet ai de khoi bi doan xet hiện nguyên hình.hehe - Page 2 891989
danchoi_hp

Bài gửiTiêu đề: Re: hiện nguyên hình.hehe   hiện nguyên hình.hehe - Page 2 EmptyWed Apr 28, 2010 8:52 pm

nay,co hieu tu doan xet ko?xem lai di,co cau nao duoc liet vao hang doan xet ko ha?
typhoon

Bài gửiTiêu đề: Re: hiện nguyên hình.hehe   hiện nguyên hình.hehe - Page 2 EmptyThu Apr 29, 2010 2:15 pm

danchoi_hp đã viết:
mấy bạn ăn nói cho lịch sự đi,hay là sợ t cưa cẩm mấy bạn nữ.có giỏi thì giữ lấy.hay sợ ko đủ tự tin
co gioi thi thu xem.dep trai den dau ma tu tin vay
nth279

nth279

Ước mơ : 1
tình yêu : Libra
Điểm : 26420

Bài gửiTiêu đề: Re: hiện nguyên hình.hehe   hiện nguyên hình.hehe - Page 2 EmptySat May 01, 2010 2:30 pm

hơ hơ, thế đã ai biết cái thèng danchoi_hp là thèng nào chưa, nói mãi nói mãi mà cái tên tuổi mình vẫn chưa nói ra đc, chỉ như kiểu nặc danh, chán bác thế nhểy:))
messi

messi

Ước mơ : 3
Điểm : 26440

Bài gửiTiêu đề: Re: hiện nguyên hình.hehe   hiện nguyên hình.hehe - Page 2 EmptyMon May 03, 2010 5:32 pm

mac
den_91
Thành Viên Tích Cực
Thành Viên Tích Cực
den_91

Ước mơ : 4
Điểm : 26621

Bài gửiTiêu đề: Re: hiện nguyên hình.hehe   hiện nguyên hình.hehe - Page 2 EmptyThu Jun 10, 2010 4:14 pm

Theo tớ thì không nhất thiết phải biết ai là ai trong trường hợp này, cách giải quyết hay nhất là rủ vào HL đấu team 5-5 vs lớp mình. drunken
http://vn.myblog.yahoo.com/den_91
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: hiện nguyên hình.hehe   hiện nguyên hình.hehe - Page 2 Empty

hiện nguyên hình.hehe
Trang 2 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2