Quản trị 2 K4 Trường Đại Học Công Nghiệp Hà Nội
Vui lòng đăng nhập hoặc đăng kí tài khoản để vào forum !
Vui lòng đăng nhập hoặc đăng kí tài khoản để vào forum !
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Chào mừng đến với diễn đàn của lớp Quản Trị 2 K4 -HAUI

Trang ChínhTrang Chính  Chưa bao giờ cần các bạn như lúc này Empty  GalleryGallery  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  Trở về trang chủTrở về trang chủ  

Chưa bao giờ cần các bạn như lúc này

Go down 
Tác giảThông điệp
messi

messi

Ước mơ : 3
Điểm : 26430

Chưa bao giờ cần các bạn như lúc này Empty
Bài gửiTiêu đề: Chưa bao giờ cần các bạn như lúc này   Chưa bao giờ cần các bạn như lúc này EmptyFri Apr 02, 2010 6:12 pm

Theo như lịch dã xềp nếu ko có j thay đổi thì chủ nhật tuần này đội bóng lớp mình sẽ đá đấu với lớp qt1k11,nhưng với tình hình hiện nay,lớp mình rất có thể rơi vao tình trang thiếu hụt cầu thủ một cách trầm trọng,tôi nghĩ có lẽ lớp mình sẽ rất khó khăn nếu thiếu đi các bạn,ngoài Hăng,Khôi,Khánh,Duy thì các vị trí còn lại ko vị trí nào chắc chắn đầy đủ,một khó khăn nữa là lớp mình chưa hoàn toàn hồi phục sau trận thua qt3k3 vì vậy mình rất mong các bạn co thể thu xếp thơi gian để thi đấu đầy đủ vơi đội hình mạnh nhất.Đồng thời vì đá vào chủ nhật nên các bạn nữ cũng ko thể đi cổ vũ đầy đủ đc nên nếu bạn nao có thể đi dc thì rất mong các bạn có mặt.Đội bóng chưa bao giờ cần các bạn như lúc này

Chưa bao giờ cần các bạn như lúc này
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» chữa bài tập
» ĐIỀU TỚ CHƯA NÓI .