Quản trị 2 K4 Trường Đại Học Công Nghiệp Hà Nội
Vui lòng đăng nhập hoặc đăng kí tài khoản để vào forum !
Vui lòng đăng nhập hoặc đăng kí tài khoản để vào forum !
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Chào mừng đến với diễn đàn của lớp Quản Trị 2 K4 -HAUI

Trang ChínhTrang Chính  Giao hữu đầu năm cái nhể :)) Empty  GalleryGallery  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  Trở về trang chủTrở về trang chủ  

Giao hữu đầu năm cái nhể :))

Go down 
Tác giảThông điệp
Thiếu Gia No1

Thiếu Gia No1

Ước mơ : -1
tình yêu : Virgo
Điểm : 26440

Giao hữu đầu năm cái nhể :)) Empty
Bài gửiTiêu đề: Giao hữu đầu năm cái nhể :))   Giao hữu đầu năm cái nhể :)) EmptySun Feb 21, 2010 10:40 am

Kính thưa bà kon qt2,nhân dịp đầu năm 2010. Tôi xin kính chúc bà kon khỏe như hổ, mau ăn chóng nhớn,được nhiều tiền lì xì,luôn zui zẻ,hạnh phúc và đạt được ước mơ của mình,nhất là luôn gặp may mắn nhé.
Bây giờ tôi xin vào việc chính này.Nhân dịp năm mới, năm canh dần tôi có ý kiến nên "rủ rê" lớp nào đó đá giao hữu với lớp mình nhằm "giao lưu học hỏi"là chính và $$$ là chủ yếu Laughing. Tôi thấy lớp tin2 đã "gạ gẫm" lớp mình từ hồi cuối năm nhưng do lớp mình còn bận ôn thi nên đã từ chối.Vậy tôi muốn lớp mình "gạ"lớp này đá một trận cho zui.hehe Giao hữu đầu năm cái nhể :)) 400718
Vậy tôi xin trân trọng thông báo tới các member của qt2-k4 mong được sự ủng hộ của các bạn và nhất là sự đồng tình,tin tưởng của các bạn nữ qt2(bởi đây là đội cổ vũ number one của lớp ta mà ).Loa Loa Loa!!! Giao hữu đầu năm cái nhể :)) 470995
Tôi yêu các bạn!!! Giao hữu đầu năm cái nhể :)) 732598

Giao hữu đầu năm cái nhể :))
Trang 1 trong tổng số 1 trang